JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS L) a——
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA SCENG
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI < 3

13, FEBRUARY, 2023

TANGAZO LA KAZI YA UFUNDI UJENZI KWA AJILI YA
UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA AWAMU YA PILI
(LGA/164/2022/2023/BW/FAC/II)

TANGAZO LA MARUDIO
NYONGEZA YA MUDA WA KUWASILISHA ZABUNI

Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli imepokea fedha kwa ajili
ya kuendeleza Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya eneo la
Kwehangala.

Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli inapenda kutangaza
nafasi ya Fundi Mjenzi wa Ujenzi wa Majengo mawili kama
ifuatavyo;

1. Jengo la Kufulia LGA/164/2022/2023/BW/FAC/II/01

2. Jengo la Wazazi LGA/164/2022/2023/BW/FAC/II/01

Sifa za Fundi Mjenzi

1. Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri michoro ya aina
yote ya ujenzi

2. Awe na elimu/ujuzi wa kazi za ujenzi kwa kiwango
chochote. Kwa mwenye vyeti aambatanishe.

3. Awe na uzoefu wa kufanya kazi katika majengo ya
serikali. Orodhesha angalau miradi mitatu (3) ya serikali
uliyokamilisha na mawasiliano ya taasisi husika

4. Asiwe ameshindwa kukamilisha mradi wowote wa serikali

ndani na nje ya Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli

. Awe na akaunti ya Benki iliyo hai

. Awe Mtanzania

. Awe na mafundi wasaidizi wa fani husika na vibarua

wasiopungua nane (8).

8. Aw?_ na uwezo wa kuendesha kazi mpaka atakapostahili
malipo

9. Awe na namba ya mlipa kodi (TIN) toka Mamlaka ya
Mapato Tanzania.
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' Masharti ya kazi za ufundi

1. Fundi mjenzi anatakiwa kufika ofisi ya Afisa Manunuzi wa
Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli kwa ajili ya kuchukua
ramani na kujaza na Schedule of labour Form ya kuombea
kazi za ujenzi.

2. Fundi Mjenzi Atatakiwa kujaza bei za kazi zote kwa kila
hatua na kuweka viambatisho vyote husika

3. Fundi Mjenzi lazima afike eneo la Ujenzi ili kujirishisha na

kazi kabla ya kuweka bei katika form atakayopewa.

. Hakuna malipo ya awali (advance payment)

.Malipo vyatafanyika baada ya kufanya tathmini
(evaluation) na kutolewa hati ya malipo (Interim payment
certificate) iliyoidhinishwa na mtaalamu wa Ujenzi toka
Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli

6. Malipo yote ya Fundi Mjenzi yatakatwa asilimia tano (5%)
kwa ajili ya uangalizi (retention money)

7. Fundi Mjenzi atapaswa kuandaa mpango kazi kulingana na
kazi zilivyoanishwa katika form ya kuombea kazi

8. Malipo yatakayofanywa yatakatwa makato yote ya
kisheria yaani;

a. Kodi ya zuio asilimia tano (5% withholding tax)
b. Ushuru wa huduma (0.3% service levy)

9. Kazi zote zitasimamiwa na timu ya usimamizi wa mradi
kwa kushirikiana na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli ambaye atakagua,
kufanya tathmini na kuidhinisha malipo yote.

10. Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli haitalazimika
kukubali maombi ya gharama ya chini ikiwa vigezo vingine
havitafikiwa

11. Mwisho wa kupokea maombi ni saa 04:00 asubuhi ya
February 20, 2023 (Jumatatu) na kufunguliwa siku hiyo
hiyo.

12. Maombi yote yatumwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli, 02 Kitongoji cha
Ugunga, 21783 Bumbuli. Lushoto, S. L. P. 111, Bumbuli.

13. Kwa maswali na mawasiliano yoyote tafadhali piga

+255 653 192625 FKURNAENZI MTENDAJI
Mo HALMAG:: *JRI YA WILAYA
Magdalena Utouh BUMBULI

Kaimu Mkurug_enzi Mtendaji
Halmachauri va Wilaya ya Bumbuli.
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